NEU STUDENTS IN ADVANCED PROGRAM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
NEU STUDENTS IN ADVANCED PROGRAM

LETS DISCUSS IN OUR 4RUM!!!

You are not connected. Please login or register

BOF_Ji Hoo sunbae

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1BOF_Ji Hoo sunbae Empty BOF_Ji Hoo sunbae Thu Jun 18, 2009 2:05 am

antranhoaih2

antranhoaih2

Không biết mọi người có ấn tượng gì với anh ấy không nhưng từ khi xem xong bộ phim BOF. Sự tò mò đối với Ji Hoo sunbae càng ngày càng tăng. Và bùm. Tớ tìm hiểu anh ấy ngoài đời và...
Sau Hoàng Hải, tớ đã có một idol mới. Tớ thích Hoàng Hải vì giọng hát, và sự hiền lành nhưng tớ lại thích sự chín chắn trong tính cách và con người của Kim Hyun Joong.

Tớ ngưỡng mộ anh ấy, ngưỡng một một con người trải qua nhiều khó khăn do chính mình tạo ra nhưng đã vượt qua để sống tốt hơn.

Cuộc đời chỉ có một lần là câu nói của anh ấy.

Anh ấy là sự kết hợp hài hòa của cái người ta gọi là lạnh lùng và ấm áp.
Người ta gọi anh ấy là Joongie 4D (chiều không gian thứ 4) vì trí tưởng tượng siêu phong phú và luôn luôn nghĩ về UFO nhưng lại rất thực tế trong cuộc sống.
Là kết hợp của sự bất trị, hoang dã và chừng mực, dè dặt.
Là một người không bao giờ chọn A hay B mà luôn luôn chọn vừa A vừa B.
Là một người trải nghiệm, chín chắn nhưng luôn giữ được lối tư duy và suy nghĩ tình cảm đơn giản như trẻ thơ.
...

Anh là người mà một lần biết sẽ khó quên. Nỗ lực từ anh làm tôi thấy mình nhỏ bé. Thấy mình như có lại sức mạnh mình đã mất, để tôi lấy lại cho mình quyết tâm ngày trước dù gần đây tôi đã tự đánh mất chính mơ ước của mình và làm cho bố mẹ tôi thất vọng. Cảm ơn anh cho em biết đến anh đúng lúc. Và thêm một lần nhắc lại: cuộc đời chỉ có một lần thôi.

Đây là link cho những gì mà bạn muốn biết về con người anh ấy.

http://krfilm.net/f/forumdisplay.php?fid=120

Hy vọng bạn sẽ tìm được cho mình chút điều đáng học hỏi từ anh ấy.

Nếu bạn nào có lười quá nhưng muốn thì tớ sẽ post lên đây một số thông tin và các news về anh ấy nếu ai đó quan tâm, chỉ vì tớ muốn mọi người biết thêm về một con người đáng sống như thế nào.

http://blog.timnhanh.com/antranhoaih2

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]